DMS

Takaitaccen gabatarwa

Beoka ya sami gogewa sama da shekaru 20 a fannin likitanci, kuma mun samar da samfuran kiwon lafiya da yawa don lafiya da walwala. A matsayinmu na babban kamfani na fasaha na ƙasa, mun sami kusan ƙirƙira 300, ƙirar kayan aiki da haƙƙin mallaka. DMS (mai zurfafa tsokar tsoka) kwararre ne, mai yin tausa na tsoka, kuma an yi amfani da shi azaman na'urar lafiya a asibitoci masu daraja a China. Tare da kwarewar wannan na'ura da kuma aiki tare da asibitoci masu daraja, mun kaddamar da bindigogin tausa ga daidaikun mutane kuma muka yada su a duk duniya.

Siffofin Samfur

  • Tsarin

    Babban na'urar & kawunan tausa

  • Mitar girgiza

    ≤60Hz

  • Ƙarfin shigarwa

    ≤100VA

  • Massage shugabannin

    3 Titanium alloy massage shugabannin

  • Yanayin aiki

    loading na lokaci-lokaci, aiki mai ci gaba

  • Girman

    6mm ku

  • Yanayin yanayi

    + 5 ℃ ~ 40 ℃

  • Dangi zafi

    ≤90%

 

 

Amfani

DMDeep-Muscle-Stimulator-4

Amfani 1

Zurfafa tsokar tsoka

    • Titanium tausa shugaban, lalata resistant kayan likita

    • 12.1 inch launi LCD allon

    • Ƙwararrun masu tausa masu daraja don likitocin physiotherapists, asibitoci da spas

DMDeep-Muscle-Stimulator-3

Amfani 2

Kayan aikin likita

    Kayan aikin likita na ƙwararru, shugaban tausa titanium, kayan aikin likita mai jure lalata. Babban nuni mai girma, sarrafa taɓawa mai hankali, aikin maɓalli ɗaya.

DMDeep-Muscle-Stimulator-1

Amfani 3

Kayan aikin likita

    Takaddun bayanai don DMS

    • nuni: 12.1 inch launi LCD allon.

    • Saurin fitarwa: ƙasa da 4500r/min, ci gaba da daidaitawa

    • Tsawon lokaci da kuskure: 1min-12min

    • Zane mai shuru: injin yana ɗaukar na'urar bebe, amo mai aiki bai fi 65dB ba

    • Tsare-tsare na hana wutar lantarki: gabaɗayan injin ɗin sun dace da ma'aunin EMC, kuma baya tsoma baki cikin sauran injunan

    • Redirector: babban taurin 90 kafaffen kusurwar juyawa ta danna kai, mafi dacewa don amfani

    • Massage head: yi amfani da kan tausa iri-iri, ƙarin ƙirar ɗan adam, dacewa da tausa da yawa

gun tausa DMS-2

Amfani 4

DMS AIKI

    Aiki:
    Don amfani a physiotherapy, dakunan shan magani, chiropractors, spas, da dai sauransu.
    Taimakawa wajen ƙarfafa yanayin jini
    Rage ciwon tsoka da tashin hankali
    Hana lalacewar tsoka saboda rashin motsa jiki
    Yadda ya kamata kwantar da hankula da kuma ta da juyayi tsarin

pro_7

tuntube mu

Muna ƙoƙari don samar wa abokan ciniki samfurori masu inganci. Neman Bayani, Samfura & Quote, Tuntuɓe mu!

  • facebook
  • twitter
  • nasaba
  • youtube

Muna son ji daga gare ku

tuntube mu

Muna ƙoƙari don samar wa abokan ciniki samfurori masu inganci. Neman Bayani, Samfura & Quote, Tuntuɓe mu!

  • facebook
  • twitter
  • nasaba
  • youtube

Muna son ji daga gare ku